Máy Hút Đảo KAFF KF-IS380CRS
Máy Hút Đảo KAFF KF-IS380CRS
Máy Hút Đảo KAFF KF-IS380CRS
15.500.000₫ 23.800.000₫
Nhà sản xuất KAFF
Mã sản phẩm KF-IS380CRS
Tình trạng: còn hàng
Đổi trả sản phẩm 7 ngày (Theo chính sách bảo hành)
Gọi ngay Hotline 0909 646 008 để có giá tốt nhất
Thiết kế: Dạng đảo
Xuất xứ: P.R.C
Bảo hành: 3 năm chính hãng
Hỗ trợ tư vấn, khảo sát lắp đặt HCM + lân cận
Hỗ trợ giao hàng, lắp đặt và bảo hành tận nhà!
Miễn phí lắp đặt
Bán kính 30km. Trên 30km phí ship thỏa thuận
Giao hàng nhanh
Nội thành: 1h. Ngoại thành: 3h. Ngoại tỉnh: 3 ngày
Sản phẩm chính hãng
Cam kết sản phẩm chính hãng 100%
Thiết kế sang trọng
Máy hút mùi Kaff KF-IS380CRS - Công suất hút khỏe, đông cơ tuabin đôi
Công suất hút khỏe, đông cơ tuabin đôi
Khử mùi bằng than hoạt tính và ống thoát ra ngoài D150
Tiết kiệm điện năng và độ ồn không lớn
Một số lưu ý khi sử dụng
Luôn lau chùi máy bằng giẻ mềm, có chất tẩy rửa.
Không sử dụng máy khi nguồn điện chập chờn.
Để tránh gây hạn đến động cơ bên trong máy bạn không nên để nước hoặc vật cứ lọc vào trong máy.
THÔNG TIN CHI TIẾT SẢN PHẨM
• Máy hút mùi hình trụ tròn treo độc lập
• Thân máy inox, sơn tĩnh điện màu đen
• Điều khiển điện tử 3 tốc độ
• Chức năng cảm ứng khói, nhiệt hiện đại
• Lưới lọc inox + 02 than hoạt tính
• Đèn Led 3x2W
• Motor 1x170W
• Công suất hút tối đa 1000m³/h
• Độ ồn maximum 48 dB
• Ống thoát D150 + 2m ống mềm kèm theo
• Ốp ống khói 380 mm
• Kích thước: 760x(892.5 - 1333)x380 mm
• Nguồn điện: 220V - 240V AC/50 - 60Hz